• bg

W Shape Ground Screw Dutsen Tsarin

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da BROAD GS1 akan ginshiƙan kankare da tashoshin wutar lantarki ta hanyar amfani da tulin dunƙule ƙasa.Yana yiwuwa a rage lokacin ginin kuma rage farashin aiki ta hanyar sanya shi zuwa tsarin da aka riga aka shirya wanda za'a iya shigar da shi da kyau.Hakanan yana ba da garantin iyakar matsa lamba.
  • abu no.:BROAD GS1 Dutsen
  • alama: BROAD
  • Material: Aluminum
  • Dusar ƙanƙara Load: Har zuwa 200cm
  • Gudun Iska: 60m/s
  • Shigar Yanar Gizo: Buɗe ƙasa
  • Nau'in Gidauniya: Screws na ƙasa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin

Farashin GS1tsarin hawan ƙasaya dace da ayyukan gida biyu da ayyukan kasuwanci.Tare da ingantacciyar ƙira, ƙididdigar kwaikwaiyo mai ƙarfi da iska mai ƙarfi & dusar ƙanƙara da ƙarfin girgiza ƙasa, BROAD GS1 tsarin hawan ƙasa yana ceton ku lokaci mai yawa na shigarwa da farashin aiki.

 

ground screws foundation solar mounting structure

Siffofin

1. Cikakken anodized don tsari da duk abubuwan da aka gyara.

2. Tsarin tsari mai mahimmanci na kowane taro kafin jigilar kaya a cikin masana'anta, wanda ke adana lokacin shigarwa da farashi a filin.

3. Hot-tsoma galvanized don dunƙule ƙasa don guje wa lalata.

4. Maganin yana da tasiri mai tsada.

Yanayin shigarwa

solar racking system bracket

Hotunan hawa tare da dunƙule ƙasa

solar mount ground screw pv panel array of mounting rack

pre-assembled solar mount bracket

FAQ

Q1: Shin hasken rana da aka ɗora ƙasa ya fi arha?

A1:Gabaɗaya, filayen hasken rana na dutsen ƙasa suna ɗan tsada fiye da hasken rana a kan kowane watts saboda ƙarin aiki da ba da izini wanda za'a iya buƙata don shigarwa.

 

Q2 :Ta yaya skru na ƙasa ke aiki?

A2 :Tushen suna murƙushe cikin ƙasa zuwa zurfin yawanci tsakanin 1.2m da 5.0m ta amfani da kayan aiki na musamman.Da zarar an shigar da lodi an canza shi zuwa shimfidar ƙasa na ƙasa da dutsen da ke ba da ƙarfin ɗaukar nauyi ta hanyar juzu'i, ɗaukar ƙarewa, ko haɗin duka biyun.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana